Đang tải công cụ tìm kiếm

crak Win 8 full mọi phiên bản thành công 100%

Thảo luận trong 'Operating System' bắt đầu bởi XviD.r57, 3/10/12 --- [ Lượt xem: 1,291 ]

1. XviD.r57 Super Moderator

Crack win 8 full thành công 100% mọi phiên bản hiện nay đã rất nhiều người dùng win 8 nhưng chưa crak được, các bạn dùng thử cách này chưa thành công 100% đã test

Cách 1:Update cách đơn giản nhất bằng soft
    B1: Run Administrator
    B2: Chọn Yes
    B3: Đợi giây lát máy khởi động lại và tận hưởng thành quả
    Download bản crak tại đây
    khi Crack win 8 xong
    crak Win 8 full mọi phiên bản thành công 100%

Chúc các bạn thành công
  2. XviD.r57 Super Moderator

Cách 2: khó hơn 1 chút:
    Hướng dẫn active win 8 Pro và Enterprise ( cách này không áp dụng với bản Windows 8 Enterprise Evalution 90 days )

Bước 1: Vào cmd bằng administrator ( các bạn bấm phím Window + X thì xuất hiện hộp thoại bên trái màn hình thì chọn Command Prompt(Admin) thì các bạn chọn nó sẽ vào được cmd bằng Administrator)

Bươc 2 : Gõ slmgr –upk rồi bấm enter, có hiện ra bản thông báo thì bấm ok ( bước này không cần nhập cũng được )

Bước 3 : Add key , key này có thể dùng Bước 3 : Add key , key này có thể dùng cho Pro và Enterprise nhé slmgr /ipk J87JG-PXNR9-68BRP-DGJ9P-TMQHC copy rồi paste vào , hiện ra thông báo Successful thì bấm ok, mình chỉ đưa key này, key sống đócho Pro và Enterprise nhé slmgr /ipk J87JG-PXNR9-68BRP-DGJ9P-TMQHC copy rồi paste vào , hiện ra thông báo Successful thì bấm ok, mình chỉ đưa key này, key sống đó

Bước 4 : gõ tiếp slui 4 rồi bấm enterà hiện ra bảng chọn quốc gia thì chọn Việt Nam hay United Kingdom đều được, rồi bấm next

Bước 5 : Các bạn dùng Skype để gọi qua UK , các bạn gọi số này +448000188354 ( số này gọi miễn phí nhé )

Khi các bạn gọi vào thì khoãng 10, 14s thì nhấn phím 1 hoặc các bạn nghe được câu … press one… thì nhấn phím 1 liền, nhấn phím 1 xong thì bắt đầu nhập dãy số ở step 2 vào, nhập từng ô nhé, từ 1à 9, nhập ô 1 vào các bạn nghe bấm tổng đài nói Thank you thì bấm tiếp, cứ như vậy thì bấm tới ô 9, khi nhập xong tổng đài sẽ nói How many….. thì các bạn nhấn phím 1 liền, hoặc vừa nghe nói khoãng 5s thì bấm phím 1. Bấm xong các bạn đợi khoãng 30, 35s thì tổng đài sẽ bắt đầu đọc dãy số ở step 3 cho bạn. Tổng đài sẽ đọc từng ô từ AàH, mỗi ô gồm có 6 chữ số nhé, mỗi ô đọc 2 lần, nếu các bạn nghe chưa rõ thì nhấn phím * còn nghe được nhấn phím # để nghe tiếp, cứ như vậy cho tới H, khi đọc xong các bạn muốn nghe lại nữa thì đợi tổng đài nói khoãng 20, 25s thì nhấn phím 1 để nghe lại tất cả từ AàH, nghe lại thì mỗi ô đọc 1 lần. Chúc thành công nhé! Lưu ý: Key mình cho đó nếu các bạn gọi mà không nhận được mã active ở step 3 thì gọi nữa thì không được, bắt buộc phải dùng key khác. Còn các bạn dùng key khác mà không nghe tổng đài nói câu How many… thì do key các bạn add vào nó đã die. Active xong lưu key và mã active lại, có thể dùng nó để active lại khi cài win lại nhé, mình nói có thể thôi, vì mình thấy 1 số bạn thì dùng key và mã active cũ active lại thì được, 1 số bạn thì không active được với key và mã active đó.
    namdenit thích bài này.
  3. My.Angel Nông Dân

thank crak thành công rồi
    nhưng không hiểu sao file crak nó nặng thế nhỉ